Ѻ

͹仹ҹ ԧҹ͡ ѹФҺ

ͧ´֡Ӻþҡҹ仾ҧ

ͤ׹͹Ѻ仵͹ ѹµ繾 ҵ ÷ sms 仡ǹǺҹ á ͤ׹ missed call  ͧ ͧ͹͹͹ ҡѡѡ sms ͺѺ (õ蹵͹) Һ͡ call sick ˹.....ҵ᷹  flight money § ´ç ԧѧ ŷ˹˴

ǡ˧ش˧Դ ػ ͧͧ .... 25000 ҷ˹ ҡѺҫҴա ҳ 괴...Ҵ....ҡ觹ѡ...

աѹա ѧ繪ѹ

ٻŧ... 仴ս

 

 

     Share

<< " TAG " >>

Posted on Sun 28 Jan 2007 9:48

 

 
  
 




My SpAcEs
QR-P'NUI
QR-P'Tatar
QR-P'Ple

QR-P'Pueng
QR-P'koy


Ѻ
" TAG "
THANK YOU
sick long term
BKK flight
THAI - QATAR 0-3
Manila again n again....
happy father day
¹
I am back
ZRH SWITZERLAND
pictures from BKK vacation
Nepal ^^ with Kate!!
1 week left
Heathrow
Manila crowne plaza
f_ck up dubai !!
colombo, with 2 days off with 1 standby
JULY ROSTER
5 days doha



Comments

Thninikg like that is really amazing
Milovan   
Wed 17 Jul 2013 19:58 [18]
 

Whoever wrote this, you know how to make a good artielc.
Georgesua   
Tue 16 Jul 2013 8:27 [17]
 

I much prefer invaomrtife articles like this to that high brow literature.
Miguel   
Mon 15 Jul 2013 22:10 [16]
 

God, I feel like I shuold be takin notes! Great work
David   
Mon 15 Jul 2013 21:23 [15]
 

Thanks for sharing. Your post is a useful coittnburion.
Susann   
Mon 15 Jul 2013 18:09 [14]
 

ǹ

ա˹è͡ǹ



6927 Ф

Դ֧
   
Tue 3 Apr 2007 9:44 [13]

سͧ " ˰ҹ " 䴤س Դҡաǡᵡ Ѿѡ Դ...ʧ¨ҵͧͺй˹Ẻس
poon ja   
Tue 3 Apr 2007 3:09 [12]

Сѹҹ Դ֧ѧ

䧺ҧ آʺλ Դ֧ ^^
ole   
Mon 19 Mar 2007 21:42 [11]

ѹᾧѡ¤
   
Mon 19 Mar 2007 20:26 [10]

觢˹ Դ֧
   
Mon 19 Mar 2007 8:55 [9]

911 911 911

QR crews are disappear

T^T

I miss them a lotttttttttt
   
Mon 26 Feb 2007 10:34 [8]

____00000000________________
__000000000000____0000000___
_00000000000000__0000000000_
_00000000000000_00000000000_
__0000000000000000000000000_
____000000000000000000000___
______00000000000000000_____
________0000000000000_______
__________000000000_________
____________000000__________
_____________0000___________
______________00____________
___ Happy Valentine's day_____
   
Wed 14 Feb 2007 8:51 [7]

˹ Դ֧
   
Fri 9 Feb 2007 9:56 [6]

آѹѹԴѧ դآҡШ
Tatar   
Wed 7 Feb 2007 19:13 [5]

Ѿաͺ

ʹٻШ Դ֧
   
Wed 31 Jan 2007 13:07 [4]

Դ֧ ѧ

໹ ͷ

Դѹ˹
   
Tue 30 Jan 2007 9:19 [3]

hi, call me asap +491759918877
maxi   
Tue 30 Jan 2007 1:26 [2]
 

Ѻ...Դا աѹ礧 ҡԹ¡ѹա..͹˹Թ 2 췡˹仾ѡ͹ǹ Դ
poon ja   
Sun 28 Jan 2007 20:06 [1]




Post Comment

Name :
Email :
URL :
Comment :
͡š͹ CAPTCHA Image
Refresh
 






bestview in 1024*768
The best template from http://www.oblog.cn